• กลับสู่หน้าแรก  
• คณะผู้จัดทำ  
 
 
 
   
 
User :
Pass :
           เข้าสู่ระบบ :

 

Address หน้าหลัก ระบบบริหารจัดการบุคลากร (RPMS2007)

ข่าวสารประชาสัมพันธ์จากงานบุคลากร

บุคลากรในระบบ มีจำนวนทั้งสิ้น 298 ท่าน
ผู้ที่เข้าสู่ระบบแล้วจะมีเครื่องหมาย • หน้าชื่อ (การเข้าสู่ระบบหมายถึงผู้ใช้งานในระบบเข้าไปอัพเดทข้อมูล ชื่อเล่น วันเดือนปีเกิด และวุฒิการศึกษา)
ที่ เข้าสู่ระบบ ชื่อ - นามสกุล หน้าที่พิเศษ แผนกและหน่วยงาน สถานะการรับราชการ
2
•
สนิท เสมียนรัมย์ • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
3
ประจวบ ปราบงูเหลือม • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายบริหารทรัพยากร
4
เวชยันต์ อินทร์ช่าง • รองผู้อำนวยการวิทยาลัย ฝ่ายวิชาการ
• ผู้บริหาร ค้นหาข้อมูลบุคลากร
• ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบ RREP
5
•
ประคอง เติมตัวรัมย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
6
•
สมร เสร็จกิจ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
7
•
วิมลสิริ บุญโญปกรณ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
8
•
จันทิมา วินทะไชย • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
9
•
นิธินัทธ์ นำพา • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
10
•
มุขมณี กันเปรมตระกูล • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
11
•
พิเชฐพงศ์ (จิรกร) ชัยศิริทุ่งนากลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
12
•
วัฒนา ดุนขุนทด • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
13
•
ทัดดาว เทียมขุนทด • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานบุคลากร
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาพณิชยการ
14
•
ปัญญา วงษ์ชนะสิทธิ์ • *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ลูกจ้างประจำ งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
15
•
วิเชียร หงษ์จันอัด • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
16
สมบัติ เผนโคกสูง • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการก่อสร้าง
17
•
นพดล คำมณี • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานพัสดุ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเครื่องกล
18
•
ประเสริฐ หนูสันเทียะ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
19
อำพัน เมธนาวิน • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• หัวหน้างาน งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
20
•
ดร.สุทธิรักษ์ กาจหาญ • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
21
ปราการรัตน์ ขันธทัต • ข้าราชการครู แผนกวิชาเขียนแบบเครื่องกล
• หัวหน้างาน งานพัสดุ
22
•
จันทร์ทิพย์ สุทธาวาส • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
23
•
ณัฐวุฒิ จันทรมนตรี • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาคารสถานที่
24
•
อังคณา ลิ้มสีมารัตน์ • หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
25
•
ยงยุทธ ชินโพธิ์กลาง • หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
26
•
พนิดา งามขุนทด • หัวหน้างาน งานบุคลากร
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
27
•
โศรดา สว่างเกษม • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
28
ศุภชัย อ่ำเอี่ยม • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
29
วิษณุวัฒน์ แขวงจันอัด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• หัวหน้างาน งานปกครอง
30
สุรศักดิ์ ศรีภิรมย์ • หัวหน้างาน งานทะเบียน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
31
ปราโมทย์ อัมพร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
32
•
พิมพ์พร นามลิวัน • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
33
•
อนุชาติ มากกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
34
•
รุ่งเพชร ศักดิ์รัตนมาศ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
35
•
นายพรรุ่ง ดวงแก้ว • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
36
•
ธีรพงษ์ พลแสนจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
37
กานดา เกยพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
38
นายสุรชัย ศรียางนอก • หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
39
•
วัชรพงษ์ ราชวงศ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
40
เฉลิมรัตน์ ชมภูประเภท • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
41
•
นาถธินี ดำรงค์ธวัช • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
42
•
ไทยเจริญ นาพรม • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการโยธา
43
กวิตา หุ้ยเจริญ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
44
•
ดร.ณิชชา ธรรมวรโชติ • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
45
สุทธิพล สังประกุล • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
46
•
ประยูร การโคกกรวด • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
47
•
ณัฏฐนันท์ (จิรภัทร) ชัยศิริทุ่งนากลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
48
•
ไพศาล พรนฤชิตพงศ์ • หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
49
•
สมชัย จิรศิริเลิศ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
50
•
รัตนพงศ์ วรพัฒนรัสมิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
51
สมพร ขันติโก • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
52
•
ฐิติเชษฐ อัยยะสิทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
53
กิตติศักดิ์ มหากุศล • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
54
•
พิทักษ์ สุธรรม • หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
• ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
55
จเร เกลี้ยงมีศรี • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
56
•
ประเสริฐ สุขพงศ์จิรากุล • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
57
ฉลวย เหล็งหวาน • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
58
•
ว่าที่ร้อยเอก เฉลิมชัย โสมาบุตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
59
•
เจนจิรา รุธิรโก • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
60
เฉลิม เพ็ชรสูงเนิน • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
61
•
ทัดดาว สว่างเกษม • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาสามัญ
62
•
ธนะกรณ์ ดำรงค์สกุลไทย • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
63
•
รังสฤษฎิ์ ล้อเศวตอนันต์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาพณิชยการ
64
•
ฉัตรทอง ใสแสง • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
65
•
ดร.อรรณฤมล พูลศิริ จันทร์สะอาด • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูมาช่วยปฏิบัติราชการ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
66
•
นนท์ฐวัจน์ พรมจันทร์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
67
ประภากร ถนอมพุดซา • ข้าราชการครู แผนกวิชาโลหะการ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
68
สมลักษณ์ ทักษนนท์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
• หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
69
•
สมชาย ซื่อตรง • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
70
•
ฉัตรลดา สินค้า • หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
71
สุจารี พงษ์กุลสิริ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
72
สมเกียรติ ทองเกษม • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
73
•
วิไลศักดิ์ ดำเนตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
74
สุรพงศ์ คำลือ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
75
อภิชาติ ลิ้มสุวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
76
ทรงเกียรติ ร่มกลาง • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
77
•
สุภาพ หารรุ่งศรี • หัวหน้างาน งานการเงิน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• หัวหน้างาน งานการเงิน-การบัญชี
78
ประจักษ์ เข็มบุบผา • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
79
•
ฉัตรธิวัฒน์ ธรรมานุยุต • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
80
สุรชัย รุ่งรังษี • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
• ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
81
ทวี ไชยโคตร • ข้าราชการครู แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานโครงการจัดการศึกษาปริญญาตรี
• หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
82
นายสุวัฒน์ สิวิเส็ง • ข้าราชการครู แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
83
•
กนกวรรณ ไชยสิทธิ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
84
•
ธีระวัฒน์ เฮียงราช • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
85
•
ยุทธิพงษ์ แหวนพิมาย • ข้าราชการครู แผนกวิชาสามัญ
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
86
จิรโรจน์ ทวีวุฒิเศรษฐ์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• หัวหน้าแผนก แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
87
•
ปิติพัฒน์ บุณยโพธิวัฒน์ • ข้าราชการครู แผนกวิชาเครื่องกล
88
อรุโณทัย คงวีระวัฒน์ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานการเงิน
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานการเงิน-การบัญชี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาพณิชยการ
89
•
สุกัญญา กาจหาญ • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาคารสถานที่
• *สารบรรณประจำงาน* งานอาคารสถานที่
90
วิชิต คำหย่อน • ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง
• ข้าราชการครู แผนกวิชาการก่อสร้าง-การโยธา
91
วิริยะ คงพระบาท • ข้าราชการครู แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์
92
•
วรรณี ฝีกดอนวัง • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
93
•
ชัญญานุช ธรรมานุยุต • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• *สารบรรณประจำงาน* งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานสารบรรณ (ประจำฝ่ายฯ)
94
ดวงพร บุญเนาว์ • บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน-การบัญชี
• บุคลากรทางการศึกษาอื่นตามมาตรา 38 ค.(2) งานการเงิน
95
•
ธนากร แนวกลาง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาแมคคาทรอนิกส์
96
•
จิณณวัตร เกิดวิบูลย์ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
97
ธีรภัทร์ ศรีส่อง • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
98
•
ศศิวรรณ พุกประเสริฐ • ครูพิเศษสอน แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
99
•
ศุภาวุฒิ รติวิวัฒน์สกุล • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *สารบรรณประจำ แผนก* แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเทคนิคการผลิต
100
•
ประวิทย์ แทวกระโทก • *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานปกครอง
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง-เทคนิคอุตสาหกรรม
• ครูพิเศษสอน แผนกวิชาเครื่องมือกลและซ่อมบำรุง
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
• *ครู ทำหน้าที่ จนท.* งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา

กำลังแสดงหน้าที่ 1/3 ->
<< 1 2 3 >>

ระบบบริหารจัดการงานอาชีวศึกษา :: จัดทำโดยแผนกเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาลัยเทคนิคสัตหีบ